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TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU UTOAJI WA HUDUMA NYAKATI ZA USIKU KATIKA OFISI ZA ARDHI
MKOA WA DAR ES SALAAM TAREHE 22 HADI 26 OKTOBA, 2024

Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi anapenda kuwajulisha
wananchi wa Mkoa wa Dar es Salaam kuwa, tarehe 22 — 26 Oktoba, 2024 Ofisi za Ardhi
Mkoa pamoja na Halmashauri zote za Mkoa wa Dar es Salaam zitatoa huduma kwa
wananchi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi wakati wa usiku.

Zoezi hili linalenga kuunga mkono juhudu za Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es
Salaam Albert Chalamila katika ziara yake Mkoani Dar es Salaam inayokusudia
kuangalia zoezi la utoaji huduma kwa jamii nyakati za usiku hasa kwa wananchi
wanaokosa huduma muda wa mchana.

Imetolewa na:

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
WAZIRI WA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
22 Oktoba, 2024




